Cu-Vet66 Society
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Cu-Vet66 Society

Faculty of Veterinary Science:Chulalongkorn University (cu-vet66)

บ้านGalleryค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เค้าบอกไม่ได้ใส่ถุง??

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
siritis

siritis

เค้าบอกไม่ได้ใส่ถุง?? Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เค้าบอกไม่ได้ใส่ถุง??   เค้าบอกไม่ได้ใส่ถุง?? Icon_minitime8/10/2008, 18:20

เพื่อนสนิทชาย มอมเหล้า แล้วเค้าบอก ไม่ได้ใส่ถุง ต้องทำอย่างไรบ้างคะ ?

ต้อง ทำ อะไรหรือทานอะ ไร ภายใน 24 ชม. หรือเปล่า

คือว่าไปผับ กับเพื่อนสนิทที่คณะ แต่ ไม่ได้ชอบเค้า วันนี้เซ็ง ๆ ค่ะเลยดื่มไปเยอะ แล้ว เราก็เมามากด้วย จากนั้นจำความได้ว่า

ไปต่อที่ร้านโจ๊กกองปราบ ซอยโชคชัย 4

ตอนนั้นก็เมาไม่รู้เรื่องแลยค่ะแล้ว รู้สึกตัวอีกที ตอนที่เค้ามาส่งที่บ้านแล้ว เค้าบอกว่าไม่ได้ใส่ถุง ค่ะ -O-

เลยถามเค้าว่าทำอย่างนี้ได้ยังไง

เค้าเลยตอกกลับมาว่า.............

แดกไปตั้งสองชาม แล้วยังอยากใส่ ถุงอีกเหรอ !!!

จะ ทำ อย่างไรดีคะ โทรไปหา เค้าดีมั้ย ? ตอนนี้สับสนมากค่ะ พี่ ๆ เพื่อน ๆ ช่วยแนะนำด้วยค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
PleW_LoM

PleW_LoM

: 39

เค้าบอกไม่ได้ใส่ถุง?? Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เค้าบอกไม่ได้ใส่ถุง??   เค้าบอกไม่ได้ใส่ถุง?? Icon_minitime8/11/2008, 17:20

อุบาท ว่ะ รับแทบไม่ได้
ขึ้นไปข้างบน Go down

เค้าบอกไม่ได้ใส่ถุง??
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1